bleachbit - en to ta translation catalogue (370 entries)

en: %s cannot be cleaned because it is currently running.  Close it, and try again.
ta: தற்போது இயங்குவதால் %sஐ தூய்மை செய்ய முடியாது.  அதை மூடி, மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: --overwrite is intended only for use with --clean
ta: -ஓவர்ரைட்-கிளீனுடன் பயன்படுத்த மட்டுமே நோக்கம் கொண்டது

en: 2600 Magazine
ta: 2600 இதழ்

en: A database of URLs including bookmarks, favicons, and a history of visited web sites
ta: புக்மார்க்குகள், ஃபேவிகான்கள் மற்றும் பார்வையிட்ட வலைத்தளங்களின் வரலாறு உள்ளிட்ட முகவரி களின் தரவுத்தளம்

en: A database of usernames and passwords as well as a list of sites that should not store passwords
ta: பயனர்பெயர்கள் மற்றும் கடவுச்சொற்களின் தரவுத்தளம் மற்றும் கடவுச்சொற்களை சேமிக்காத தளங்களின் பட்டியல்

en: A history of forms entered in web sites
ta: இணையதளங்களில் உள்ளிடப்பட்ட படிவங்களின் வரலாறு

en: A history of forms entered in web sites and in the Search bar
ta: வலைத்தளங்களிலும் தேடல் பட்டையிலும் உள்ளிடப்பட்ட படிவங்களின் வரலாறு

en: A new version is available.
ta: புதிய பதிப்பு கிடைக்கிறது.

en: Abort
ta: கருக்கலைப்பு

en: Abort the preview or cleaning process
ta: முன்னோட்டம் அல்லது தூய்மை செய்யும் செயல்முறையை நிறுத்துங்கள்

en: About %d minute remaining. | About %d minutes remaining.
ta[0]: சுமார் %d மணித்துளி மீதமுள்ளது.
ta[1]: சுமார் %d நிமிடங்கள் மீதமுள்ளவை.

en: Access denied when deleting registry key: %s
ta: பதிவேட்டை நீக்கும்போது அணுகல் மறுக்கப்பட்டது விசையை: %s

en: Access denied when deleting registry value: %s
ta: பதிவேட்டில் மதிப்பை நீக்கும்போது அணுகல் மறுக்கப்பட்டது: %s

en: Access denied when flagging file for later delete: %s
ta: பின்னர் நீக்குவதற்கு கோப்பைக் கொடியிடும்போது மறுக்கப்பட்டது: %s

en: Access denied: %s
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது: %s

en: Access the application menu by clicking the hamburger icon on the title bar.
ta: தலைப்பு பட்டியில் ஆம்பர்கர் ஐகானைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் பயன்பாட்டு மெனுவை அணுகவும்.

en: Access the application menu by clicking the logo on the title bar.
ta: தலைப்பு பட்டியில் லோகோவைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் பயன்பாட்டு மெனுவை அணுகவும்.

en: Active
ta: செயல்பாட்டிலுள்ள

en: Add the shred context menu to KDE Plasma
ta: KDE பிளாச்மாவில் துண்டாக்கப்பட்ட சூழல் மெனுவைச் சேர்க்கவும்

en: All languages will be deleted except those checked.
ta: சரிபார்க்கப்பட்டவர்களைத் தவிர அனைத்து மொழிகளும் நீக்கப்படும்.

en: Allocating and wiping %s of memory.
ta: நினைவகத்தின் %s ஒதுக்குதல் மற்றும் துடைத்தல்.

en: Anti-virus
ta: எதிர்ப்பு வைரச்

en: Applications
ta: பயன்பாடுகள்

en: Are you sure you want to permanently delete files according to the selected operations?  The actual files that will be deleted may have changed since you ran the preview.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட செயல்பாடுகளின்படி கோப்புகளை நிரந்தரமாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா? நீங்கள் முன்னோட்டத்தை இயக்கியதிலிருந்து நீக்கப்படும் உண்மையான கோப்புகள் மாறியிருக்கலாம்.

en: Are you sure you want to permanently delete these files?
ta: இந்த கோப்புகளை நிரந்தரமாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: At least one file was locked by another process, so its contents could not be overwritten. It will be marked for deletion upon system reboot.
ta: குறைந்தது ஒரு கோப்பையாவது மற்றொரு செயல்முறையால் பூட்டப்பட்டிருந்தது, எனவே அதன் உள்ளடக்கங்களை மேலெழுத முடியவில்லை. கணினி மறுதொடக்கத்தில் நீக்க இது குறிக்கப்படும்.

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Audio files tagger
ta: ஆடியோ கோப்புகள் குறிச்சொற்கள்

en: Auto-detect language
ta: தானாக கண்டறியும் மொழி

en: Automatically detect the system language
ta: தானாகவே இயக்க மொழி கண்டுபிடி

en: Automatically preserving language %s.
ta: தானாகவே மொழி %s பாதுகாக்கும்.

en: Backup files
ta: காப்புக் கோப்புகள்

en: Because you are running as root, please manually open this link in a web browser:
    %s
ta: நீங்கள் ரூட்டாக இயங்குவதால், தயவுசெய்து இந்த இணைப்பை ஒரு வலை உலாவியில் கைமுறையாக திறக்கவும்:
     %s

en: BleachBit is starting...
ta: ப்ளீச்சிட் தொடங்குகிறது ...

en: Blocklists
ta: தடைபடியல்கள்

en: Blocklists will need update to work.
ta: பிளாக்லிச்ட்களுக்கு வேலை செய்ய புதுப்பிப்பு தேவைப்படும்.

en: Broken desktop files
ta: பழுதடைந்த திரைப்பலக கோப்புகள்

en: Cache
ta: இடைமாற்று

en: Carefully review the list of packages that will be removed by running "dnf list autoremove".
ta: "டி.என்.எஃப் பட்டியல் தன்னியக்க" இயக்குவதன் மூலம் அகற்றப்படும் தொகுப்புகளின் பட்டியலை கவனமாக மதிப்பாய்வு செய்யவும்.

en: Chat client
ta: அரட்டை வாங்கி

en: Chat logs
ta: அரட்டை பதிவுகள்

en: Check for new beta releases
ta: புதிய பீட்டா வெளியீடுகளை சரிபார்க்கவும்

en: Check periodically for software updates via the Internet
ta: இணையம் வழியாக மென்பொருள் புதுப்பிப்புகளுக்கு அவ்வப்போது சரிபார்க்கவும்

en: Checking online for updates to winapp2.ini
ta: WinApp2.ini க்கான புதுப்பிப்புகளுக்கு ஆன்லைனில் சரிபார்க்கிறது

en: Choose a file
ta: கோப்பினை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose a folder
ta: ஒரு அடைவை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose a writable folder for each drive for which to overwrite free space.
ta: இலவச இடத்தை மேலெழுதும் ஒவ்வொரு இயக்ககத்திற்கும் எழுதக்கூடிய கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க.

en: Choose files to shred
ta: துண்டாக்க கோப்புகளைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose folder to shred
ta: துண்டாக்க கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க

en: Clean
ta: துடை

en: Clean database fragmentation to reduce space and improve speed without removing any data
ta: எந்த தரவையும் அகற்றாமல் இடத்தைக் குறைக்கவும் வேகத்தை மேம்படுத்தவும் தரவுத்தள துண்டு துண்டாக

en: Clean file
ta: கோப்பினை துடை

en: Clean files in the selected operations
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட செயல்பாடுகளில் கோப்புகளை தூய்மை செய்யுங்கள்

en: Clean files widely scattered across the disk
ta: வட்டு முழுவதும் பரவலாக சிதறடிக்கப்பட்ட கோப்புகளை தூய்மை செய்யுங்கள்

en: Clean old system journals
ta: பழைய கணினி பத்திரிகைகளை தூய்மை செய்யுங்கள்

en: Clipboard
ta: ஒட்டுப்பலகை

en: Code
ta: குறியீடு

en: Compatibility layer for Windows software
ta: சாளரங்கள் மென்பொருளுக்கான பொருந்தக்கூடிய அடுக்கு

en: Configure this option in the preferences.
ta: இந்த விருப்பத்தை விருப்பங்களில் உள்ளமைக்கவும்.

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்தவும்

en: Confirm before delete
ta: நீக்குவதற்கு முன் உறுதிப்படுத்தவும்

en: Cookies
ta: நினைவிகள்

en: Crash reports
ta: சிதைவு அறிக்கைகள்

en: Creating new, temporary file for wiping free space.
ta: இலவச இடத்தைத் துடைப்பதற்கு புதிய, தற்காலிக கோப்பை உருவாக்குதல்.

en: Current session
ta: நடப்பு அமர்வு

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Custom folders will be reset.
ta: விருப்ப கோப்புறைகள் மீட்டமைக்கப்படும்.

en: DOM Storage
ta: DOM சேமிப்பு

en: Dark mode
ta: இருண்ட முறை

en: Database
ta: தரவுத்தளம்

en: Debug logs
ta: வலுநீக்கி பதிவுகள்

en: Deep scan
ta: ஆழ் சோதனை

en: Deep scan does not support multi-value variable.
ta: ஆழமான ச்கேன் பல மதிப்பு மாறியை ஆதரிக்காது.

en: Delete
ta: அழி

en: Delete HTML5 cookies
ta: HTML5 குக்கீகளை நீக்கவும்

en: Delete broken application menu entries and file associations
ta: உடைந்த பயன்பாட்டு பட்டியல் உள்ளீடுகள் மற்றும் கோப்பு சங்கங்களை நீக்கு

en: Delete cached patches and installers
ta: தற்காலிக சேமிப்பு திட்டுகள் மற்றும் நிறுவிகளை நீக்கு

en: Delete confirmation
ta: உறுதிப்படுத்தலை நீக்கு

en: Delete cookies, which contain information such as web site preferences, authentication, and tracking identification
ta: இணைய தள விருப்பத்தேர்வுகள், நுழைவனுமதி மற்றும் கண்காணிப்பு அடையாளம் போன்ற தகவல்களைக் கொண்ட குக்கீகளை நீக்கவும்

en: Delete downloaded podcasts
ta: அழி பதிவிறக்கப்பட்ட podcasts

en: Delete files for unwanted languages
ta: தேவையற்ற மொழிகளுக்கான கோப்புகளை அழி

en: Delete obsolete files
ta: வழக்கற்ற கோப்புகளை அழி

en: Delete old system logs
ta: பழைய கணினி பதிவுகளை நீக்கவும்

en: Delete registry key
ta: பதிவு விசையை நீக்கு

en: Delete the audio and video recordings
ta: ஆடியோ மற்றும் வீடியோ பதிவுகளை நீக்கவும்

en: Delete the avatars and emoticons cache
ta: அவதாரங்கள் மற்றும் எமோடிகான்கள் தற்காலிக சேமிப்பை நீக்கவும்

en: Delete the backup files
ta: காப்புக் கோப்புகளை அழி

en: Delete the cache
ta: நினைவில் உள்ளதை அழி

en: Delete the chat logs
ta: அரட்டை பதிவுகளை அழி

en: Delete the command history
ta: கட்டளை வரலாற்றை அழி

en: Delete the cookies, visited URLs, and search history
ta: குக்கீகளை நீக்கு, பார்வையிட்ட முகவரி கள் மற்றும் தேடல் வரலாற்றை நீக்கவும்

en: Delete the current and last sessions
ta: நடப்பு மற்றும் கடந்த அமர்வுகளை அழி

en: Delete the current session
ta: நடப்பு அமர்வை அழி

en: Delete the database, which contains information such as play count and last played
ta: பிளே எண்ணிக்கை மற்றும் கடைசியாக விளையாடியவை போன்ற தகவல்களைக் கொண்ட தரவுத்தளத்தை நீக்கு

en: Delete the debug logs
ta: வலுநீக்கி பதிவுகளை அழி

en: Delete the file
ta: கோப்பை நீக்கு

en: Delete the files
ta: கோப்புகளை அழி

en: Delete the history which includes visited sites, downloads, and thumbnails
ta: பார்வையிட்ட தளங்கள், பதிவிறக்கங்கள் மற்றும் சிறுபடங்கள் அடங்கிய வரலாற்றை நீக்கவும்

en: Delete the list of game servers
ta: விளையாட்டு சேவையகங்களின் பட்டியலை அழி

en: Delete the list of recently used documents
ta: சமீபத்தில் பாவித்த கோப்புகளின் பட்டியலை அழி

en: Delete the list of visited web pages
ta: அழி பார்க்கப்பட்ட வலைப்பக்க வரலாற்றை

en: Delete the logs
ta: பதிவுகளை அழி

en: Delete the most recently used list
ta: அழி மிக சமீபத்திய வரலாற்று பட்டியலை

en: Delete the search history
ta: தேடல் வரலாற்றை அழி

en: Delete the search index, a database of words and the files they contain
ta: தேடல் குறியீட்டை நீக்கு, சொற்களின் தரவுத்தளம் மற்றும் அவற்றில் உள்ள கோப்புகள்

en: Delete the sync data and sign out of the browser
ta: ஒத்திசைவு தரவை நீக்கி, உலாவியில் இருந்து வெளியேறவும்

en: Delete the temporary files
ta: தற்காலிக கோப்புகளை அழி

en: Delete the torrents (just the metadata but not the files described)
ta: டோரண்டுகளை நீக்கு (மெட்டாடேட்டா ஆனால் விவரிக்கப்பட்ட கோப்புகள் அல்ல)

en: Delete the usage date, window position, and other data for folders
ta: பயன்பாட்டு தேதி, சாளர நிலை மற்றும் கோப்புறைகளுக்கான பிற தரவை நீக்கவும்

en: Delete the usage history
ta: பாவனை வரலாற்றை அழி

en: Delete the web cache, which reduces time to display revisited pages
ta: வலை தற்காலிக சேமிப்பை நீக்கவும், இது மறுபரிசீலனை செய்யப்பட்ட பக்கங்களைக் காண்பிக்கும் நேரத்தை குறைக்கிறது

en: Delete the web cache, which reduces time to display revisited pages. This also clears favorited GIFs.
ta: வலை தற்காலிக சேமிப்பை நீக்கு, இது மறுபரிசீலனை செய்யப்பட்ட பக்கங்களைக் காண்பிப்பதற்கான நேரத்தைக் குறைக்கிறது. இது விருப்பமான GIF களையும் அழிக்கிறது.

en: Delete uninstallers for Microsoft updates including hotfixes, service packs, and Internet Explorer updates
ta: ஆட்ஃபிக்ச், சர்வீச் பேக்குகள் மற்றும் இன்டர்நெட் எக்ச்ப்ளோரர் புதுப்பிப்புகள் உள்ளிட்ட நுண்மென் புதுப்பிப்புகளுக்கு நிறுவல் நீக்கிகளை நீக்கு

en: Delete user-specified files and folders
ta: பயனர் குறிப்பிட்ட கோப்புகள் மற்றும் கோப்புறைகளை நீக்கவும்

en: Delete without shredding
ta: துண்டாக்காமல் நீக்கு

en: Delete ~/.viminfo which includes file history, command history, and buffers
ta: அகற்று ~/.viminfo இது உள்ளடக்கியுள்ளது கோப்பு வரலாறு,கட்டளை வரலாறு,மற்றும் தற்காலிக சேமிப்பு

en: Deleting files
ta: கோப்புகளை நீக்குதல்

en: Deleting the index will reset the configuration of columns in the message list.
ta: குறியீட்டை நீக்குவது செய்தி பட்டியலில் உள்ள நெடுவரிசைகளின் உள்ளமைவை மீட்டமைக்கும்.

en: Desktop environment
ta: டெச்க்டாப் சூழல்

en: Desktop widgets
ta: திரைபலக நிரல்பலகைகள்

en: Detected these swap devices: %s
ta: இந்த இடமாற்று சாதனங்களைக் கண்டறிந்தது: %s

en: Device or resource is busy: %s
ta: சாதனம் அல்லது சான்று பிசியாக உள்ளது: %s

en: Directory is not empty: %s
ta: அடைவு காலியாக இல்லை: %s

en: Disabling swap.
ta: இடமாற்றம் முடக்குதல்.

en: Disk space recovered: %s
ta: வட்டு இடம் மீட்கப்பட்டது: %s

en: Disk space to be recovered: %s
ta: மீட்டெடுக்க வேண்டிய வட்டு இடம்: %s

en: Disk was full when writing configuration to file: %s
ta: உள்ளமைவை எழுதும்போது வட்டு நிரம்பியது: %s

en: Do not delete
ta: நீக்க வேண்டாம்

en: Document viewer
ta: ஆவண பார்வையாளர்

en: Done.
ta: முடிந்தது.

en: Download and update cleaners from community (winapp2.ini)
ta: சமூகத்திலிருந்து கிளீனர்களைப் பதிவிறக்கி புதுப்பிக்கவும் (winapp2.ini)

en: Download data needed for chaff generator?
ta: சாஃப் செனரேட்டருக்கு தேவையான தரவைப் பதிவிறக்கவா?

en: Download history
ta: பதிவிறக்க வரலாறு

en: Downloaded podcasts
ta: பதிவிறக்கப்பட்ட podcasts

en: Downloading URL failed: %s
ta: முகவரி ஐ பதிவிறக்குவது தோல்வியுற்றது: %s

en: Drives
ta: இயக்கிகள்

en: Dropping privileges of process ID {pid} to user ID {uid}.
ta: செயல்முறை ஐடியின் சலுகைகளை {pid} பயனர் ஐடியுக்கு {uid}.

en: Editor
ta: திருத்தி

en: Email client
ta: மின்னஞ்சல் கிளையன்ட்

en: Empty the recycle bin
ta: மீள்சுழற்சிக் கூடையை வெறுமனாக்கு

en: Empty the trash
ta: குப்பையை காலி செய்

en: Error
ta: பிழை

en: Error #%d when flushing the file buffer.
ta: கோப்பு இடையகத்தை சுத்தப்படுத்தும்போது பிழை #%d.

en: Error checking whether path exists: %s
ta: பாதை இருக்கிறதா என்று சோதிப்பது: %s

en: Error in handle_cleaner_option() for cleaner id = {cleaner_id}, option XML={option_xml}
ta: கிளீனர் ஐடி = {cleaner_id}, விருப்பம் நீகுமொ = {option_xml}

en: Error reading cleaner: %s
ta: கிளீனரை வாசிப்பது பிழை: %s

en: Error when checking for updates:
ta: புதுப்பிப்புகளைச் சரிபார்க்கும்போது பிழை:

en: Error when opening a network connection to check for updates. Please verify the network is working and that a firewall is not blocking this application. Error message: {}
ta: புதுப்பிப்புகளைச் சரிபார்க்க பிணைய இணைப்பைத் திறக்கும்போது பிழை. பிணையம் செயல்படுகிறது என்பதையும், ஃபயர்வால் இந்த பயன்பாட்டைத் தடுக்கவில்லை என்பதையும் சரிபார்க்கவும். பிழை செய்தி: {}

en: Error when setting the default drives to shred.
ta: இயல்புநிலை இயக்கிகளை துண்டிக்க அமைக்கும் போது பிழை.

en: Error: {operation_option}: {command}
ta: பிழை: {operation_option}: {command}

en: Errors: %d
ta: பிழைகள்: %d

en: Exception while running operation '%(operation)s': '%(msg)s'
ta: செயல்பாட்டை இயக்கும்போது விதிவிலக்கு '%(operation)s': '%(msg)s'

en: Executable not found: %s
ta: இயங்கக்கூடியதாக இல்லை: %s

en: Exit after cleaning
ta: தூய்மை செய்த பிறகு வெளியேறவும்

en: File
ta: கோப்பு

en: File archiver
ta: கோப்பு காப்பகம்

en: File manager
ta: கோப்பு நிர்வாகி

en: File not found: %s
ta: கோப்பு இல்லை: %s

en: File transfer client
ta: கோப்பு பரிமாற்ற வாங்கி

en: Files deleted: %d
ta: அழிக்கப்பட்ட கோப்புகள்: %d

en: Files to be deleted: %d
ta: அழிக்கப்படவுள்ள கோப்புகள்: %d

en: Folder
ta: அடைவு

en: Form history
ta: படிவ வரலாறு

en: Found UUID for swap file {device} is {uuid}.
ta: இடமாற்று கோப்பிற்கான UUID {device} என்பது {uuid}.

en: Free disk space
ta: இலவச வட்டு இடம்

en: Free space and maintain privacy
ta: இடத்தை வெற்றாக்கவும் தகவல் பாதுகாப்பை பேணவும்

en: Freeing %s of memory.
ta: நினைவகத்தின் %s ஐ விடுவித்தல்.

en: GNU General Public License version 3 or later.
    See https://www.gnu.org/licenses/gpl-3.0.txt
ta: குனு பொது பொது உரிமம் பதிப்பு 3 அல்லது அதற்குப் பிறகு.
    https://www.gnu.org/licenses/gpl-3.0.txt ஐப் பார்க்கவும்

en: Game
ta: விளையாட்டு

en: Games
ta: விளையாட்டுகள்

en: General
ta: பொதுவான

en: Generating files
ta: கோப்புகளை உருவாக்குதல்

en: Graphics editor
ta: கிராபிக்ச் ஆசிரியர்

en: Handled unknown error #0 while truncating file.
ta: கோப்பைக் குறைக்கும் போது அறியப்படாத பிழை #0 கையாளப்பட்டது.

en: Hide irrelevant cleaners
ta: பொருத்தமற்ற கிளீனர்களை மறைக்கவும்

en: Hillary Clinton's emails
ta: இலாரி கிளிண்டனின் மின்னஞ்சல்கள்

en: History
ta: வரலாறு

en: Icons for files on the system
ta: கணினியில் உள்ள கோப்புகளுக்கான சின்னங்கள்

en: If an update is found, you will be given the option to view information about it.  Then, you may manually download and install the update.
ta: புதுப்பிப்பு காணப்பட்டால், அதைப் பற்றிய தகவல்களைக் காண உங்களுக்கு விருப்பம் வழங்கப்படும். பின்னர், நீங்கள் கைமுறையாக பதிவிறக்கம் செய்து புதுப்பிப்பை நிறுவலாம்.

en: Ignoring cleaner because it is world writable: %s
ta: துப்புரவாளரைப் புறக்கணித்தல் ஏனெனில் இது உலகத்தை எழுதக்கூடியது: %s

en: Imported from winapp2.ini
ta: WinApp2.ini இலிருந்து இறக்குமதி செய்யப்பட்டது

en: Importing cleaners from Winapp2.ini.
ta: WinApp2.ini இலிருந்து கிளீனர்களை இறக்குமதி செய்தல்.

en: Index
ta: பொருளடக்கம்

en: Inspect the preview for any files you want to keep.
ta: நீங்கள் வைத்திருக்க விரும்பும் எந்த கோப்புகளுக்கும் முன்னோட்டத்தை ஆய்வு செய்யுங்கள்.

en: Inspiration
ta: ஊக்கம்

en: Installers
ta: நிறுவிகள்

en: Internet
ta: இணையம்

en: Known clients and friends
ta: அறியப்பட்ட வாடிக்கையாளர்கள் மற்றும் நண்பர்கள்

en: Known files history
ta: அறியப்பட்ட கோப்புகள் வரலாறு

en: Language:
ta: மொழி:

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: List of files downloaded
ta: பதிவிறக்கப்பட்ட கோப்புகளின் பட்டியல்

en: List of visited web pages
ta: பார்த்த இனைய பக்கங்களை பட்டியலிடு

en: Loading native cleaners.
ta: சொந்த கிளீனர்களை ஏற்றுகிறது.

en: Loads the initial session after the browser closes or crashes
ta: உலாவி மூடப்பட்ட பிறகு அல்லது செயலிழந்த பிறகு ஆரம்ப அமர்வை ஏற்றுகிறது

en: Localizations
ta: உள்ளூர்மயமாக்கல்கள்

en: Logs
ta: பதிவுகள்

en: Make chaff
ta: சஃப் செய்யுங்கள்

en: Make files
ta: கோப்புகளை உருவாக்குங்கள்

en: Make randomly-generated messages inspired by documents.
ta: ஆவணங்களால் ஈர்க்கப்பட்ட தோராயமாக உருவாக்கப்பட்ட செய்திகளை உருவாக்குங்கள்.

en: Mark for deletion
ta: அழிப்பதற்கு குறி

en: Media player
ta: ஊடக இயக்கி

en: Memory
ta: நினைவகம்

en: Memory dump
ta: நினைவக டம்ப்

en: Most recently used
ta: சமீபத்தில் பாவிக்கப்பட்டவை

en: Multimedia
ta: பன்னூடகம்

en: Multimedia viewer
ta: வரைகலை பார்வையாளர்

en: Name
ta: பெயர்

en: New winapp2.ini was downloaded.
ta: புதிய winapp2.ini பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்டது.

en: No directories given for --wipe-free-space
ta: -துடைப்பம் இல்லாத இடத்திற்கு எந்த கோப்பகங்களும் கொடுக்கப்படவில்லை

en: No paths found in clipboard.
ta: கிளிப்போர்டில் பாதைகள் எதுவும் காணப்படவில்லை.

en: No work to do. Specify options.
ta: செய்ய வேலை இல்லை. விருப்பங்களைக் குறிப்பிடவும்.

en: Number of files
ta: கோப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: Office suite
ta: அலுவலக தொகுப்பு

en: Open web browser to %s?
ta: வலை உலாவியை %s க்கு திறக்கவா?

en: Overwrite contents of files to prevent recovery
ta: மீட்டெடுப்பதைத் தடுக்க கோப்புகளின் உள்ளடக்கங்களை மேலெழுதவும்

en: Overwrite free disk space %s
ta: %s இலவச வட்டு இடத்தை மேலெழுதவும்

en: Overwrite free disk space to hide deleted files
ta: நீக்கப்பட்ட கோப்புகளை மறைக்க இலவச வட்டு இடத்தை மேலெழுதவும்

en: Overwriting is ineffective on some file systems and with certain BleachBit operations.  Overwriting is significantly slower.
ta: சில கோப்பு முறைமைகளிலும் சில ப்ளீச்சிட் செயல்பாடுகளிலும் மேலெழுதும் பயனற்றது. மேலெழுதும் கணிசமாக மெதுவாக உள்ளது.

en: Package lists
ta: தொகுப்பு பட்டியல்

en: Package manager
ta: தொகுப்பு மேலாளர்

en: Passwords
ta: கடவுச்சொற்கள்

en: Path
ta: பாதை

en: Path to wipe must be an existing directory: %s
ta: துடைப்பதற்கான பாதை ஏற்கனவே இருக்கும் கோப்பகமாக இருக்க வேண்டும்: %s

en: Permission denied when writing configuration to file: %s
ta: உள்ளமைவை எழுதும்வது மறுக்கப்பட்டது: %s

en: Physical free memory is %s.
ta: உடல் இல்லாத நினைவகம் %s.

en: Places
ta: இடங்கள்

en: Please wait.  Cleaning %s.
ta: தயவுசெய்து காத்திருங்கள். தூய்மை %s.

en: Please wait.  Previewing %s.
ta: தயவுசெய்து காத்திருங்கள். %s முன்னோட்டம்.

en: Please wait.  Running deep scan.
ta: தயவுசெய்து காத்திருங்கள். ஆழமான ச்கேன் இயங்கும்.

en: Please wait.  Wiping free disk space.
ta: தயவுசெய்து காத்திருங்கள். இலவச வட்டு இடத்தைத் துடைத்தல்.

en: Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Prefetch
ta: தற்காலிக

en: Preserve
ta: பாதுகாக்கவும்

en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

en: Preview files in the selected operations (without deleting any files)
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட செயல்பாடுகளில் கோப்புகளை முன்னோட்டமிடுங்கள் (எந்த கோப்புகளையும் நீக்காமல்)

en: Program to clean unnecessary files
ta: தேவையற்ற கோப்புகளை தூய்மை செய்வதற்கான நிரல்

en: Quarantine
ta: தொற்றொதுக்கம்

en: Re-enabling swap.
ta: இடமாற்று மீண்டும் இயக்குதல்.

en: Recent documents list
ta: சமீப ஆவணங்களின் பட்டியல்

en: Recordings
ta: ஊடகபதிவுகள்

en: Recycle bin
ta: மீள்சுழற்சிக் கூடை

en: Reinitializing the swap device %s.
ta: இடமாற்று சாதனத்தை மறுசீரமைத்தல் %s.

en: Remember window geometry
ta: சாளர வடிவவியலை நினைவில் கொள்ளுங்கள்

en: Remote control software
ta: தொலை கட்டுப்பாட்டு மென்பொருள்

en: Remove packages that were formerly dependencies
ta: முன்னர் சார்புடைய தொகுப்புகளை அகற்றவும்

en: Reset the search engine usage history and delete non-factory search engines, some of which are added automatically
ta: தேடுபொறி பயன்பாட்டு வரலாற்றை மீட்டமைக்கவும், காரணி அல்லாத தேடுபொறிகளை நீக்கவும், அவற்றில் சில தானாக சேர்க்கப்படுகின்றன

en: Resetting the configuration file because it is corrupt: %s
ta: உள்ளமைவு கோப்பை மீட்டெடுப்பதால் அது ஊழல் நிறைந்ததாக இருப்பதால்: %s

en: Rotated logs
ta: சுழலும் பதிவுகள்

en: Run
ta: இயக்கு

en: Run BleachBit with administrator privileges to improve the accuracy of overwriting the contents of files.
ta: கோப்புகளின் உள்ளடக்கங்களை மேலெழுதும் துல்லியத்தை மேம்படுத்த நிர்வாகி சலுகைகளுடன் ப்ளீச்ச்பிட்டை இயக்கவும்.

en: Run external command: %s
ta: வெளிப்புற கட்டளையை இயக்கவும்: %s

en: S_hred Settings and Quit
ta: S_HRED அமைப்புகள் மற்றும் வெளியேறுதல்

en: S_ystem Information
ta: S_ அமைப்பு செய்தி

en: Search engines
ta: தேடு பொறிகள்

en: Search history
ta: தேடல் வரலாறு

en: Search tool
ta: தேடற் கருவி

en: Security warning
ta: பாதுகாப்பு எச்சரிக்கை

en: Select destination folder
ta: இலக்கு கோப்புறையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Session
ta: அமர்வு

en: Session restore
ta: அமர்வு மீட்டமை

en: Setting nice value %d for this process.
ta: இந்த செயல்முறைக்கு நல்ல மதிப்பு %d ஐ அமைத்தல்.

en: Settings for individual sites
ta: தனிப்பட்ட தளங்களுக்கான அமைப்புகள்

en: Sh_red Folders
ta: Sh_red கோப்புறைகள்

en: Shell
ta: ஓடு

en: Shellbags
ta: செல்பாக்ச்

en: Show debug messages
ta: பிழைத்திருத்த செய்திகளைக் காட்டு

en: Shred Paths from Clipboard
ta: கிளிப்போர்டிலிருந்து துண்டாக்கப்பட்ட பாதைகள்

en: Site preferences
ta: தள விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Size
ta: அளவு

en: Skip
ta: தவிர்

en: Skipping mount point: %s
ta: மவுண்ட் பாயிண்டைத் தவிர்ப்பது: %s

en: Special file type cannot be deleted: %s
ta: சிறப்பு கோப்பு வகையை நீக்க முடியாது: %s

en: Special operations: %d
ta: சிறப்பு செயல்பாடுகள்: %d

en: Specify only one of these commands: --list-cleaners, --wipe-free-space, --preview, --clean
ta: இந்த கட்டளைகளில் ஒன்றை மட்டுமே குறிப்பிடவும்:--பட்டியல்-துப்புரவாளர்கள்,-துடைப்பம் இல்லாத இடைவெளி,-முன்னுரிமை,-கிளீன்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிவரங்கள்

en: Sync
ta: ஒத்திசைவு

en: Sync conflict
ta: மோதல் ஒத்திசைவு

en: System
ta: அமைப்பு

en: System information
ta: அமைப்பு தகவல்

en: System journals
ta: கணினி பத்திரிகைகள்

en: Temporary files
ta: தற்காலிக கோப்புகள்

en: The child memory-wiping process returned code %d.
ta: குழந்தை நினைவக-துடைக்கும் செயல்முறை குறியீடு %d ஐ திருப்பியது.

en: The command 'swapoff -s' failed, so falling back to /proc/swaps for swap information.
ta: 'ச்வாபாஃப் -கள்' கட்டளை தோல்வியடைந்தது, எனவே இடமாற்று தகவல்களுக்கு /proc /இடமாற்றங்களுக்கு திரும்பும்.

en: The desktop environment's clipboard used for copy and paste operations
ta: டெச்க்டாப் சூழலின் கிளிப்போர்டு நகல் மற்றும் ஒட்டுதல் செயல்பாடுகளுக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: The environment variable TMP refers to a directory that does not exist: %s
ta: சுற்றுச்சூழல் மாறி TMP என்பது இல்லாத ஒரு கோப்பகத்தைக் குறிக்கிறது: %s

en: The function wipe_memory() with process ID {pid} is waiting for child process ID {cid}.
ta: செயல்முறை ஐடி {pid} உடன் wipe_memory() செயல்பாடு குழந்தை செயல்முறை ஐடி {cid}க்காகக் காத்திருக்கிறது.

en: The system in general
ta: பொதுவாக அமைப்பு

en: There is no official version of BleachBit on the Microsoft Store. Get the genuine version at https://www.bleachbit.org where it is always free of charge.
ta: நுண்மென் ச்டோரில் ப்ளீச்சிட்டின் அதிகாரப்பூர்வ பதிப்பு எதுவும் இல்லை. உண்மையான பதிப்பை https://www.bleachbit.org இல் பெறுங்கள், அங்கு அது எப்போதும் இலவசமாக இருக்கும்.

en: There was at least one file on a file system that does not support advanced overwriting.
ta: மேம்பட்ட மேலெழுதலை ஆதரிக்காத ஒரு கோப்பு முறைமையில் குறைந்தது ஒரு கோப்பையாவது இருந்தது.

en: These cleaner definitions are new or have changed. Malicious definitions can damage your system. If you do not trust these changes, delete the files or quit.
ta: இந்த தூய்மையான வரையறைகள் புதியவை அல்லது மாறிவிட்டன. தீங்கிழைக்கும் வரையறைகள் உங்கள் கணினியை சேதப்படுத்தும். இந்த மாற்றங்களை நீங்கள் நம்பவில்லை என்றால், கோப்புகளை நீக்கவும் அல்லது வெளியேறவும்.

en: These locations can be selected for deletion.
ta: இந்த இடங்களை நீக்க தேர்வு செய்யலாம்.

en: These paths will not be deleted or modified.
ta: இந்த பாதைகள் நீக்கப்படாது அல்லது மாற்றியமைக்கப்படாது.

en: This function deletes all BleachBit settings and then quits the application. Use this to hide your use of BleachBit or to reset its settings. The next time you start BleachBit, the settings will initialize to default values.
ta: இந்த செயல்பாடு அனைத்து ப்ளீச்சிட் அமைப்புகளையும் நீக்குகிறது, பின்னர் பயன்பாட்டிலிருந்து விலகுகிறது. ப்ளீச்ச்பிட் உங்கள் பயன்பாட்டை மறைக்க அல்லது அதன் அமைப்புகளை மீட்டமைக்க இதைப் பயன்படுத்தவும். அடுத்த முறை நீங்கள் ப்ளீச்ச்பிட்டைத் தொடங்கும்போது, அமைப்புகள் இயல்புநிலை மதிப்புகளுக்கு துவக்கப்படும்.

en: This option deletes all bookmarks.
ta: இந்தத் தேர்வு அனைத்து புத்தக்குறிகளையும் நீக்கவல்லது.

en: This option is experimental and may cause system problems.
ta: இந்த விருப்பம் சோதனை மற்றும் கணினி சிக்கல்களை ஏற்படுத்தக்கூடும்.

en: This option is slow.
ta: இந்தத் தேர்வு மெதுவானது.

en: This option is very slow.
ta: இந்த விருப்பம் மிகவும் மெதுவாக உள்ளது.

en: This option will delete your saved passwords.
ta: இந்தத் தேர்வு உங்கள் சேமிக்கப்பட்ட கடவுச்சொல்லை நீக்குவதற்கானது.

en: This option will reset pinned locations in Quick Access to their defaults.
ta: இந்த விருப்பம் அவற்றின் இயல்புநிலைக்கு விரைவான அணுகலில் பின் செய்யப்பட்ட இடங்களை மீட்டமைக்கும்.

en: This path already exists in the custom list.
ta: இந்த பாதை ஏற்கனவே தனிப்பயன் பட்டியலில் உள்ளது.

en: This path already exists in the whitelist.
ta: இந்த பாதை ஏற்கனவே அனுமதிப்பட்டியலில் உள்ளது.

en: This will reset the position of desktop icons.
ta: இது டெச்க்டாப் ஐகான்களின் நிலையை மீட்டமைக்கும்.

en: This will restart Windows Explorer.
ta: இது சாளரங்கள் எக்ச்ப்ளோரரை மறுதொடக்கம் செய்யும்.

en: Thumbnails
ta: சிறுபடங்கள்

en: Torrents
ta: டோரென்ட்ஸ்

en: Trash
ta: குப்பைத்தொட்டி

en: Truncate
ta: துண்டிக்கவும்

en: Type
ta: வகை

en: URL history
ta: முகவரி வரலாறு

en: Unnecessary file cleaner
ta: தேவையற்ற கோப்புகளை நீக்கும் மென்பொருள்

en: Update
ta: புதுப்பிப்பு

en: Update BleachBit
ta: ப்ளீச்ச்பிட்டைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Update BleachBit to the latest version
ta: அண்மைக் கால பதிப்பிற்கு ப்ளீச்சிட்டைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Update to version %s
ta: பதிப்பு %s க்கு புதுப்பிக்கவும்

en: Update uninstallers
ta: நிறுவல் நீக்குபவர்களைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Use IEC sizes (1 KiB = 1024 bytes) instead of SI (1 kB = 1000 bytes)
ta: Si (1 kb = 1000 பைட்டுகள்) க்கு பதிலாக IEC அளவுகள் (1 KIB = 1024 பைட்டுகள்) பயன்படுத்தவும்

en: Utilities
ta: பயன்பாடுகள்

en: VIM swap files across system
ta: கணினி முழுவதும் விம் கோப்புகளை மாற்றவும்

en: VIM swap files under user profile
ta: பயனர் சுயவிவரத்தின் கீழ் VIM இடமாற்று கோப்புகள்

en: Vacuum
ta: வெற்றிடம்

en: Warning regarding %(cleaner)s - %(option)s:
    
    %(warning)s
ta: %(cleaner)s - %(option)s பற்றிய எச்சரிக்கை:
    
     %(warning)s

en: Web browser
ta: வலைய உலாவி

en: When finished
ta: முடிந்ததும்

en: Whitelist
ta: வெள்ளைப்பட்டியல்

en: Windowing system
ta: சாளரம் அமைப்பு

en: Windows 10 theme
ta: சாளரங்கள் 10 கருப்பொருள்

en: Wipe the swap and free memory
ta: இடமாற்று மற்றும் இலவச நினைவகத்தைத் துடைக்கவும்

en: Wiping free disk space erases remnants of files that were deleted without shredding. It does not free up space.
ta: இலவச வட்டு இடத்தைத் துடைப்பது துண்டாக்கப்படாமல் நீக்கப்பட்ட கோப்புகளின் எச்சங்களை அழிக்கிறது. இது இடத்தை விடுவிக்காது.

en: Wiping free space can take a long time.
ta: இலவச இடத்தைத் துடைப்பது நீண்ட நேரம் ஆகலாம்.

en: Wiping the swap device %s.
ta: இடமாற்று சாதனத்தைத் துடைத்தல் %s.

en: Word processor
ta: சொல் செயலி

en: Wrote {files:,} files and {bytes:,} bytes in {seconds:,} seconds at {rate:.2f} MB/s
ta: எழுதினார் {கோப்புகள் :,} கோப்புகள் மற்றும் {பைட்டுகள் :,} பைட்டுகள் {விநாடிகளில் :,} வினாடிகள் {rate:.2f} mb/s

en: You are running BleachBit with administrative privileges for cleaning shared parts of the system, and references to the user profile folder will clean only the root account.
ta: கணினியின் பகிரப்பட்ட பகுதிகளை தூய்மை செய்வதற்கான நிர்வாக சலுகைகளுடன் நீங்கள் ப்ளீச்ச்பிட்டை இயக்குகிறீர்கள், மேலும் பயனர் சுயவிவரக் கோப்புறையின் குறிப்புகள் ரூட் கணக்கை மட்டுமே தூய்மை செய்யும்.

en: You must select an operation
ta: நீங்கள் ஒரு செயல்பாட்டைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: _About BleachBit
ta: _About bleachbit

en: _Cancel
ta: _CANCEL

en: _Help
ta: உதவி (_H)

en: _Make Chaff
ta: _ மேக் சாஃப்

en: _OK
ta: _Ok

en: _Open
ta: _OPEN

en: _Shred Files
ta: _SHRED கோப்புகள்

en: _Wipe Free Space
ta: _ விட் இலவச இடம்

[ctx: button]
en: Add
ta: சேர்

[ctx: button]
en: Add file
ta: கோப்பினை சேர்

[ctx: button]
en: Add folder
ta: அடைவினை சேர்

[ctx: button]
en: Remove
ta: நீக்கு

[ctx: column_label]
en: Delete
ta: அழி

[ctx: column_label]
en: Filename
ta: கோப்பின் பெயர்

en: do not prompt for administrator privileges
ta: நிர்வாகி சலுகைகளுக்கு கேட்க வேண்டாம்

en: enable all options that do not have a warning
ta: எச்சரிக்கை இல்லாத அனைத்து விருப்பங்களையும் இயக்கவும்

en: launch the graphical interface
ta: வரைகலை இடைமுகத்தைத் தொடங்கவும்

en: list cleaners
ta: பட்டியல் கிளீனர்கள்

en: log debug messages to file
ta: கோப்புக்கு பிழைத்திருத்த செய்திகளை பதிவு செய்யுங்கள்

en: not a valid cleaner: %s
ta: செல்லுபடியாகும் கிளீனர் அல்ல: %s

en: output version information and exit
ta: வெளியீட்டு பதிப்பு செய்தி மற்றும் வெளியேறுதல்

en: overwrite files to hide contents
ta: உள்ளடக்கங்களை மறைக்க கோப்புகளை மேலெழுதவும்

en: path="%s" is not a glob pattern
ta: பாதை = "%s" ஒரு குளோப் முறை அல்ல

en: preview files to be deleted and other changes
ta: நீக்கப்பட வேண்டிய கோப்புகள் மற்றும் பிற மாற்றங்களை முன்னோட்டமிடுங்கள்

en: run cleaners to delete files and make other permanent changes
ta: கோப்புகளை நீக்க மற்றும் பிற நிரந்தர மாற்றங்களைச் செய்ய கிளீனர்களை இயக்கவும்

en: search="walk.all" used with regular file path="%s"
ta: தேடல் = "நடை" வழக்கமான கோப்பு பாதையுடன் பயன்படுத்தப்படுகிறது = "%s"

en: set log level to verbose
ta: பதிவு அளவை வாய்மொழியாக அமைக்கவும்

en: show system information
ta: அமைப்புத் தகவலைக் காட்டு

en: shred specific files or folders
ta: குறிப்பிட்ட கோப்புகள் அல்லது கோப்புறைகளை துண்டிக்கவும்

en: update winapp2.ini, if a new version is available
ta: புதிய பதிப்பு கிடைத்தால், winapp2.ini ஐப் புதுப்பிக்கவும்

en: usage: %prog [options] cleaner.option1 cleaner.option2
ta: பயன்பாடு: %prog [விருப்பங்கள்] கிளீனர்

en: use options set in the graphical interface
ta: வரைகலை இடைமுகத்தில் அமைக்கப்பட்ட விருப்பங்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: wipe free space in the given paths
ta: கொடுக்கப்பட்ட பாதைகளில் இலவச இடத்தைத் துடைக்கவும்

en: {bytes:,} bytes and {inodes:,} inodes available to non-super-user
ta: {பைட்டுகள் :,} பைட்டுகள் மற்றும் {ஐனோட்கள் :, சூப்பர் அல்லாத பயனருக்கு கிடைக்கிறது

en: {bytes:,} bytes and {inodes:,} inodes available to super-user
ta: {பைட்டுகள் :,} பைட்டுகள் மற்றும் {inodes :,} ஐனோட்கள் சூப்பர் பயனருக்கு கிடைக்கின்றன
